| Mã sản phẩm | MLX-D24M-A18P2-R1 |
|
|
| CPU Socket | LGA1700, LGA1200, LGA2066, LGA2011-v3, LGA2011, LGA1151, LGA1150, LGA1155, LGA1156, AM5, AM4, AM3+, AM3, AM2+, AM2, FM2+, FM2, FM1 |
|
|
| Kích thước Rad | 277 x 119.6 x 27.2 mm / 10.9 x 4.7 x 1.1 inch, 240 |
|
| Kích thước bơm | 81.4 x 76 x 57.8 mm / 3.2 x 3 x 2.3 inch |
|
| Tuổi thọ bơm | >70,000 Hours |
|
| Độ ồn của bơm | 10 dBA (Max) |
|
| Đầu kết nối nguồn bơm | 3-Pin |
|
| Điện áp định mức bơm | 12 VDC |
|
|
| Kích thước quạt (D x R x C) | 120 x 120 x 25 mm / 4.7 x 4.7 x 1 inch |
|
|
| Loại LED trên Quạt | Addressable Gen 2 RGB |
|
| Tốc độ quạt | 650-1800 RPM ± 10% |
|
| Airflow - Lưu lượng khí | 47.2 CFM (Max) |
|
| Độ ồn của quạt | 30 dBA (Max) |
|
| Áp suất của quạt | 1.60 mmH₂O (Max) |
|
| Loại vòng bi quạt | Rifle Bearing |
|
| Tuổi thọ quạt | >160,000 Hours |
|
|
| Điện áp định mức của quạt | 12 VDC |
|
| Điện áp đầu vào của quạt | 0.25A |
|
| Dòng điện quạt an toàn | 0.37A |
|
|
|
| Dòng sản phẩm | MasterLiquid |
|
| Kiểu Tản Nhiệt | Tản Nhiệt Nước CPU |
|
| Ghi chú | Compatible with AMD AM5 although the package may not stress it. |
|
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM