SICKLEFLOW 120 BLUE
LỰA CHỌN TỐT NHẤT
Thiết kế cánh quạt mới
Khung quạt cải tiến
Kết cấu bạc đạn khép kín
Cập nhật thiết kế đèn LED mới
Chứng nhận tương thích
Cooler Master
SKU: MT360LW
2,880,000đ
NHẬP THÔNG TIN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
Intel® LGA 1700 / 1200 / 1151 / 1150 / 1155 / 1156 / socket
AMD® AM5 / AM4 / AM3+ / AM3 / AM2+ / AM2 / FM2+ / FM2 / FM1 socket
Radiator : Aluminum , 394 x 119.6 x 27.2mm(15.5 x 4.7 x 1.1 inch)
Pump : 81 x 76 x 47 mm (3.2x 3 x 1.9 inch)
| Mã sản phẩm | MLW-D36M-A18PW-RW |
| Màu sắc | White |
| CPU Socket | LGA1700, LGA1200, LGA2066, LGA2011-v3, LGA2011, LGA1151, LGA1150, LGA1155, LGA1156, AM5, AM4, AM3+, AM3, AM2+, AM2, FM2+, FM2, FM1 |
| Vật liệu của Rad | Nhôm |
| Kích thước Rad | 394 x 119.6 x 27.2 mm / 15.5 x 4.7 x 1.1 inch, 360 |
| Kích thước bơm | 79.9 x 76 x 47 mm / 3.1 x 3 x 1.9 inch |
| Tuổi thọ bơm | >70,000 Hours |
| Độ ồn của bơm | 10 dBA (Max) |
| Đầu kết nối nguồn bơm | 3-Pin |
| Điện áp định mức bơm | 12 VDC |
| Công suất tiêu thụ | 2.36 W |
| Kích thước quạt (D x R x C) | 120 x 120 x 25 mm / 4.7 x 4.7 x 1 inch |
| Số lượng quạt | 3 Quạt |
| Loại LED trên Quạt | ARGB |
| Tốc độ quạt | 650-1800 RPM ± 5% |
| Airflow - Lưu lượng khí | 62 CFM (Max) |
| Độ ồn của quạt | 27 dBA |
| Áp suất của quạt | 2.5 mmH₂O (Max) |
| Loại vòng bi quạt | Rifle Bearing |
| Tuổi thọ quạt | >160,000 Hours |
| Đầu kết nối | 4-Pin (PWM) |
| Điện áp định mức của quạt | 12 VDC |
| Điện áp đầu vào của quạt | 0.15A |
| Dòng điện quạt an toàn | 0.37A |
| Khoảng Cách RAM | N/A |
| Dòng sản phẩm | MasterLiquid Lite |
| Kiểu Tản Nhiệt | Tản Nhiệt Nước CPU |
| Ghi chú | Compatible with AMD AM5 although the package may not stress it. |
Thiết kế cánh quạt mới
Khung quạt cải tiến
Kết cấu bạc đạn khép kín
Cập nhật thiết kế đèn LED mới
Chứng nhận tương thích
Fan Case CoolerMaster STICKLE FLOW 120 BLUE
Intel® LGA 1700 / 1200 / 1151 / 1150 / 1155 / 1156 / socket
AMD® AM5 / AM4 / AM3+ / AM3 / AM2+ / AM2 / FM2+ / FM2 / FM1 socket
Radiator : Aluminum , 394 x 119.6 x 27.2mm(15.5 x 4.7 x 1.1 inch)
Pump : 81 x 76 x 47 mm (3.2x 3 x 1.9 inch)
TẢN NHIỆT NƯỚC COOLER MASTER MASTERLIQUID 360L Core ARGB
'FAN SPEED
650-1800 RPM ± 10%
FAN AIRFLOW
62 CFM ± 10%
FAN AIR PRESSURE
2.5 mmH2O ± 10%
Fan Case CoolerMaster STICKLE FLOW 120 RED
Intel® LGA 1700 / 1200 / 1151 / 1150 / 1155 / 1156 / socket
AMD® AM5 / AM4 / AM3+ / AM3 / AM2+ / AM2 / FM2+ / FM2 / FM1 socket
Radiator : Aluminum , 277 x 119.6 x 27.2 mm(10.9 x 4.7 x 1.1 inch)
Pump :81 x 76 x 47 mm (3.2x 3 x 1.9 inch)
Tản nhiệt Cooler Master MASTERLIQUID 240L Core ARGB
Intel® LGA 1700 / 1200 / 1151 / 1150 / 1155 / 1156 / socket
AMD® AM5 / AM4 / AM3+ / AM3 / AM2+ / AM2 / FM2+ / FM2 / FM1 socket
Radiator : Aluminum , 394 x 119.6 x 27.2mm(15.5 x 4.7 x 1.1 inch)
Pump : 81 x 76 x 47 mm (3.2x 3 x 1.9 inch)
TẢN NHIỆT NƯỚC COOLER MASTER MASTERLIQUID 360L Core ARGB WHITE
Intel® LGA 2066 / 2011-v3 / 2011 / 1151 / 1150 / 1155 / 1156 / 1366 / 775 socket
AMD® AM4 / AM3+ / AM3 / AM2+ / AM2 / FM2+ / FM2 / FM1 socket
Kích thước Radiator : 394 x 119 x 27.2mm (15.5 x 4.7 x 1.1")
Kích thước Pump : 79.9 x 76 x 47.1 mm (3.2 x 3.0 x 1.9")
TẢN NHIỆT NƯỚC COOLER MASTER ML 360L ARGB V2
Intel® 2011-v3 / 2011 / 1200 / 1151 /
1150 / 1155 / 1156
AMD® AM4 / AM3+ / AM3 / AM2+/ AM2 / FM2+ / FM2 / FM1
Kích thước Radiator :394 x 119.6 x 27.2mm(15.5 x 4.7 x 1.1 inch)
Kích thước Pump :81.4 x 76 x 57.8 mm (3.2 x 3 x 2.3 inch)
TẢN NHIỆT NƯỚC COOLER MASTER ML360 ILLUSION ARGB Gen2
Bộ 3 fan 12 Halo (vòng led ARGB kép) + Controller
Fan Cooler Master MASTERFAN MF120 Halo Duo Loops 3in1 Gen2
Intel® LGA 1700 / 1200 / 1151 / 1150 / 1155 / 1156 socket
AMD® AM5 / AM4 socket
Size : 125 X 137X 154.9 mm
6 Heat Pipes/ Aluminum Fins
2 tháp , 2 fan 12cm ARGB
Tản nhiệt Cooler Master HYPER 620S
Intel® LGA 2066 / 2011-v3 / 2011 / 1151 / 1150 / 1155 / 1156 / 1366 / 775 socket
AMD® AM4 / AM3+ / AM3 / AM2+ / AM2 / FM2+ / FM2 / FM1 socket
Kích thước Radiator : 277 x 119.6 x 27mm (10.9 x 4.7 x 1.1")
Kích thước Pump : 79.9 x 76 x 47.1 mm (3.2 x 3.0 x 1.9")
TẢN NHIỆT NƯỚC COOLER MASTER LIQUID ML240L V2 ARGB WHITE EDITION
Intel® LGA 2066 / 2011-v3 / 2011 / 1151 / 1150 / 1155 / 1156 / 1366 / 775 socket
AMD® AM4 / AM3+ / AM3 / AM2+ / AM2 / FM2+ / FM2 / FM1 socket
Kích thước Radiator : 277 x 119.6 x 27mm (10.9 x 4.7 x 1.1")
Kích thước Pump : 79.9 x 76 x 47.1 mm (3.2 x 3.0 x 1.9")
TẢN NHIỆT NƯỚC COOLER MASTER LIQUID ML240L V2 ARGB
LGA LGA1700, LGA1200, LGA1151, LGA1150, LGA1156, LGA1155
AM5, AM4
(L x W x H) 162.2 x 150.6 x 165.6 mm
8 Heat pipes , Copper & Aluminum
1fan 13.5cm + 1fan 12cm, NON LED
Tản nhiệt Cooler Master MASTERAIR MA824 STEALTH
Intel® LGA 1700 / 1200 / 1151 / 1150 / 1155 / 1156 / socket
AMD® AM5 / AM4 / AM3+ / AM3 / AM2+ / AM2 / FM2+ / FM2 / FM1 socket
Radiator : Aluminum , 277 x 119.6 x 27.2 mm(10.9 x 4.7 x 1.1 inch)
Pump :81 x 76 x 47 mm (3.2x 3 x 1.9 inch)
TẢN NHIỆT NƯỚC COOLER MASTER MASTERLIQUID 240L Core WHITE
Fan Case PATRIOT - BỘ KIT 3 FAN RGB
Intel® LGA 2066 / 2011-v3 / 2011 / 1151 / 1150 / 1155 / 1156 / 1366 / 775 socket
AMD® AM4 / AM3+ / AM3 / AM2+ / AM2 / FM2+ / FM2 / FM1 socket
Kích thước Radiator : 394 x 119 x 27.2mm (15.5 x 4.7 x 1.1")
Kích thước Pump : 79.9 x 76 x 47.1 mm (3.2 x 3.0 x 1.9")
TẢN NHIỆT NƯỚC COOLER MASTER LIQUID ML360L V2 ARGB WHITE
Cám ơn bạn đã gửi đánh giá cho chúng tôi! Đánh giá của bạn sẻ giúp chúng tôi cải thiện chất lượng dịch vụ hơn nữa.
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM
CHÍNH SÁCH TẠI NGÂN THANH
Giao hàng miễn phí tại TPHCM với giá trị hoá đơn trên 10 triệu
Chính sách bảo hành 1 đổi 1 đối với sản phẩm gặp lỗi do nhà sản xuất trong 30 ngày
Giá tận xưởng đảm bảo chất lượng sản phẩm
Được kiểm tra hàng trước khi thanh toán
Sản Phẩm Đã Xem
820,000đ
350,000đ
1,890,000đ
Liên hệ
3,590,000đ
369,000đ
© 2026 CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ TH TECH