' - Màu đen
- Fan 12cm
- 1 Đầu cấp nguồn 20 + 4 pin
- 1 x (4+4) cpu
- Sata x 3
- ATA x 2
- CÓ LƯỚI CHỐNG NHIỄU,
Cooler Master
SKU: PN600
960,000đ
NHẬP THÔNG TIN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
fan 12cm, 1 đường 12v 38A , (4+4pin ) EPS , 5 sata, 3 ata , 2 PCI express 6+2 pin, màu đen . Active PFC , hiệu suất > 75%
| Model | MPW-6001-ACBK-P |
| Phiên bản ATX | ATX 12V Ver. 2.41 |
| PFC | Active PFC |
| Điện áp đầu vào | 200-240V |
| Dòng điện đầu vào | 4A |
| Tần số đầu vào | 50-60Hz |
| Kích thước (D x R x C) | 140 x 150 x 86 mm |
| Kích thước quạt | 120mm |
| Vòng bi quạt | Sleeve Fan |
| Chuẩn | ≥ 75% @ Typical Load |
| ErP 2014 Lot 3 | Yes |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-40°C |
| Tín hiệu tốt | 100 – 500 ms |
| Thời gian chờ | ≥10ms at 100% load |
| MTBF | >100,000 Hours |
| Bảo vệ | OVP, OPP, SCP, UVP, OTP, Inrush Protection |
| Quy định | TUV, CE, CCC, EAC, UKCA |
| Đầu kết nối ATX 24 Pin | 1 |
| Đầu nối 4 + 4 pin EPS | 1 |
| Kết nối SATA | 5 |
| Đầu nối 4 Pin ngoại vi | 3 |
| Đầu kết nối PCI-e 6+2 Pin | 2 |
| Series | Elite Series |
| 80 Plus | None 80 PLUS |
| Modular | Non Modular |
| Wattage | 600W |
' - Màu đen
- Fan 12cm
- 1 Đầu cấp nguồn 20 + 4 pin
- 1 x (4+4) cpu
- Sata x 3
- ATA x 2
- CÓ LƯỚI CHỐNG NHIỄU,
Nguồn PC Arrow AH - 625W - F12 CM
Fan 12cm, 1 đường 12v 62.5A , (4+4pin) x 1 , 8pin x 1 CPU, 12 sata, 4 ata, 4 PCI Express 6+2 pin, Active PFC, hiệu suất đạt chuẩn 80 PLUS Gold, cáp dính
Nguồn Cooler master MWE Gold 750 - V2 Non Modular
'Màu đen , có hộp , fan 12cm
Sata x 4 , IDE x 2
1 đầu cấp nguồn CPU (4+4) pin : 64cm
1 Đầu 20 + 4 pin : 51cm
2 PCI EXPRESS (6+2) pin
Dây bọc lưới chống nhiễu
'- Màu bạc, fan 12cm
- Sata x 2
- Ata x 2
- 1 Đầu 20 + 4 pin
- 1 x 4 pin CPU
Nguồn PC Arrow 420W (Fan 12cm)
Fan 12cm, 1 đường 12v 62A, (4+4pin) x 1 , 8pin x 1 CPU, 6 sata, 3 ATA, 4 PCI Express 6+2 pin, chuẩn ERP 2014 lot 3, Active PFC, hiệu suất 85% , chuẩn 80 Plus Bronze
Nguồn Cooler master MWE 750W BRONZE V2 FULL RANGE
Fan 12cm, 1 đường 12v 49A, (4+4pin) x 1 , 8pin x 1 CPU, 6 sata, 3 ATA, 4 PCI Express 6+2 pin, chuẩn ERP 2014 lot 3, Active PFC, hiệu suất 88% , chuẩn 80 Plus Bronze
Nguồn máy tính Cooler Master MWE 600 BRONZE V2 230V
'- Màu bạc
- Fan 12 cm
- Sata x 2
- ATA x 2
- 1 Đầu cấp nguồn 20 + 4 pin
- 1 x 4 pin CPU
Nguồn máy tính Arrow AH – 450W F12 CM
'- Màu bạc
- Fan 8 cm
- Sata x 2
- ATA x 2
- 1 Đầu 20 + 4 pin
- 1 x 4 pin CPU
Nguồn máy tính Arrow AH – 450W F8CM
Fan 12cm, 1 đường 12v 70.8A , (4+4pin) x 1 , 8pin x 1 CPU, 12 sata, 4 ata, 4 PCI Express 6+2 pin, Active PFC, hiệu suất đạt chuẩn 80 PLUS Gold, cáp dính
Nguồn Cooler master MWE Gold 850 - V2 Non Modular
Fan 12cm, 1 đường 12v 62.5A , (4+4pin) x 1 , 8pin x 1 CPU, 12 sata, 4 ata, 4 PCI Express 6+2 pin, Active PFC, hiệu suất đạt chuẩn 80 PLUS Gold, cáp rời
Nguồn Cooler master MWE GOLD 750 - V2 Fully modular
'- Màu bạc
- Fan 12 cm
- Sata x 2
- ATA x 2
- 1 Đầu cấp nguồn 20 + 4 pin
- 1 x (4+4) cpu
- Dây bọc lưới chống nhiễu
Nguồn PC Arrow AH - 550W F12 CM
Fan 12cm, 1 đường 12v 62A, (4+4pin) x 1 , 8pin x 1 CPU, 6 sata, 3 ATA, 4 PCI Express 6+2 pin, chuẩn ERP 2014 lot 3, Active PFC, hiệu suất 88% , chuẩn 80 Plus Bronze
Nguồn Cooler master MWE 750 BRONZE V2 230V
'- Màu bạc
- Fan 8 cm
- Sata x 2
- ATA x 2
- 1 Đầu 20 + 4 pin
- 1 x 4 pin CPU
Nguồn máy tính Arrow AH – 500W F8CM
Fan 12cm, 1 đường 12v 70.8A , (4+4pin) x 1 , 8pin x 1 CPU, 12 sata, 4 ata, 4 PCI Express 6+2 pin, Active PFC, hiệu suất đạt chuẩn 80 PLUS Gold, cáp rời
Nguồn Cooler master MWE GOLD 850 - V2 Fully modular
' - Màu đen
- Fan 12cm
- 1 đầu 20 + 4 PIN
- 1 x (4+4) CPU
- Sata x 3
- ATA x 2
- 1 PCI express 6 PIN
- CÓ LƯỚI CHỐNG NHIỄU
Nguồn PC Arrow AH - 650W F12CM
Fan 12cm, 1 đường 12v 41A, (4+4pin) x 1 CPU, 6 sata, 3 ATA, 2 PCI Express 6+2 pin, chuẩn ERP 2014 lot 3, Active PFC, hiệu suất 88% , chuẩn 80 Plus Bronze
Nguồn máy tính Cooler Master MWE 500W BRONZE V2 230V
Cám ơn bạn đã gửi đánh giá cho chúng tôi! Đánh giá của bạn sẻ giúp chúng tôi cải thiện chất lượng dịch vụ hơn nữa.
CHÍNH SÁCH TẠI NGÂN THANH
Giao hàng miễn phí tại TPHCM với giá trị hoá đơn trên 10 triệu
Chính sách bảo hành 1 đổi 1 đối với sản phẩm gặp lỗi do nhà sản xuất trong 30 ngày
Giá tận xưởng đảm bảo chất lượng sản phẩm
Được kiểm tra hàng trước khi thanh toán
Sản Phẩm Đã Xem
© 2026 CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ TH TECH
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM