- Size: 15.6"
- Độ phân giải: Full HD (1920x1080)
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng: 250 cd/m²
- Thời gian phản hồi: 7ms GtG
- Tỷ lệ khung hình: 16:9
ASUS
SKU: XG17AHPE
14,990,000đ
NHẬP THÔNG TIN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
| Size | 17.3" |
| Webcam | Không |
| Tấm nền | IPS |
| Độ phân giải | Full HD (1920x1080) |
| Thời gian phản hồi | 3ms (GtG) |
| Phân loại | Phẳng, Gaming, Di động |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Số màu hiển thị | 16.7 million |
| Góc nhìn | 178° (Ngang), 178° (Dọc) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Cổng kết nối | Micro HDMI x 1; USB-C x 2; Earphone jack x 1 |
| Phụ kiện kèm theo | Micro HDMI to HDMI cable |
| Âm thanh | 2 x 1W |
| Tần số quét | 240Hz |
| Màu sắc | Đen |
| Khối lượng | 1.76 kg |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Bảo hành | 36 tháng |
Màn hình LCD Asus ZenScreen MB16AH
Màn hình LCD Asus ROG Strix XG17AHPE
Màn hình LCD Lenovo L15 66E4UAC1WW (15.6 inch IPS/ 1920x1080/ 250 cd/m²/ 6ms/ 60Hz)
Màn hình LCD Asus ROG Strix XG17AHP
Màn hình LCD Viewsonic VP16-OLED
Màn hình LCD Lenovo Think Vision M14d 63AAUAR6WW
Màn hình LCD Lenovo ThinkVision M15 62CAUAR1WW
Màn hình LCD Samsung LS19A330NHEXXV
Màn hình LCD Viewsonic TD1655 (di động)
Màn hình LCD Viewsonic VA1903A
Cám ơn bạn đã gửi đánh giá cho chúng tôi! Đánh giá của bạn sẻ giúp chúng tôi cải thiện chất lượng dịch vụ hơn nữa.
CHÍNH SÁCH TẠI NGÂN THANH
Giao hàng miễn phí tại TPHCM với giá trị hoá đơn trên 10 triệu
Chính sách bảo hành 1 đổi 1 đối với sản phẩm gặp lỗi do nhà sản xuất trong 30 ngày
Giá tận xưởng đảm bảo chất lượng sản phẩm
Được kiểm tra hàng trước khi thanh toán
Sản Phẩm Đã Xem
Liên hệ
14,990,000đ
159,000đ
200,000đ
3,450,000đ
8,600,000đ
120,000đ
© 2026 CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ TH TECH
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM