GIGABYTE
SKU: Gigabyte H610M S2H V2 DDR4
2,090,000đ
NHẬP THÔNG TIN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
| Loại Ram | DDR4 |
| Chipset | H610 |
| Socket | LGA1700 |
| Khe Ram | 2 Khe cắm Ram |
| Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa | 64GB |
| Tốc độ Bus | 3200MHz, 2933MHz, 2667MHz ,2400MHz ,2133MHz |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI, 1 x DisplayPort, 1 x DVI-D, 1 x VGA |
| Wifi | Không |
| Bluetooth | Không |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000Mbps |
| Khe cắm | 1 x M.2 2280 PCIe 3.0 x4, 4 x SATA 6Gb/s |
| Giao Tiếp VGA | 1 x PCI Express x16 slot 4.0, 1 x PCI Express x1 slot 3.0 |
| Số cổng USB | 2 x USB 3.2 Gen 1, 4 x USB 2.0 |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 10 64-bit, Windows 11 64-bit |
| Kích thước | 23.0cm x 21.5cm |
| Bảo hành | 36 Tháng |
Mainboard MSI Pro B760M-E DDR4
Mainboard MSI Pro B760M-P DDR4
Mainboard MSI Pro B760M-A DDR4 II
Mainboard Gigabyte H610M H V2 DDR4
Mainboard ASROCK H610M-HVS/M.2 R2.0
Mainboard Gigabyte B760M Aorus Elite DDR4
Mainboard ASROCK B760M PRO RS/D4
Mainboard MSI Pro B760M-A Wifi DDR4
Mainboard Gigabyte B760M Gaming DDR4
Mainboard Asus TUF GAMING B760M-PLUS WIFI D4
Mainboard Gigabyte B760M Aorus Elite AX DDR4
Mainboard Gigabyte B760M Gaming X AX DDR4
Mainboard Gigabyte B760M DS3H AX DDR4
Mainboard Gigabyte H610M S2H V2 DDR4
Cám ơn bạn đã gửi đánh giá cho chúng tôi! Đánh giá của bạn sẻ giúp chúng tôi cải thiện chất lượng dịch vụ hơn nữa.
CHÍNH SÁCH TẠI NGÂN THANH
Giao hàng miễn phí tại TPHCM với giá trị hoá đơn trên 10 triệu
Chính sách bảo hành 1 đổi 1 đối với sản phẩm gặp lỗi do nhà sản xuất trong 30 ngày
Giá tận xưởng đảm bảo chất lượng sản phẩm
Được kiểm tra hàng trước khi thanh toán
Sản Phẩm Đã Xem
2,090,000đ
© 2026 CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ TH TECH
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM