GIGABYTE
SKU: Gigabyte H510M S2H V3
1,790,000đ
NHẬP THÔNG TIN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
| Loại Ram | DDR4 |
| Chipset | Intel H470 |
| Socket | LGA1200 |
| Khe Ram | 2 khe cắm Ram |
| Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa | 64GB |
| Tốc độ Bus | DDR4 2933/2666/2400/2133 MHz |
| Cổng xuất hình | 1 x DisplayPort, 1 x HDMI, 1 x D-Sub |
| Wifi | Không |
| Bluetooth | Không |
| Kết nối mạng LAN | 1 Gbps/100 Mbps/10 Mbps |
| Khe cắm | 1 x M.2, 4 x SATA 6Gb/s |
| Giao Tiếp VGA | 1 x PCI Express x16 3.0, 1 x PCI Express x1 3.0 |
| Số cổng USB | 2 x USB 3.2 Gen 1, 4 x USB 2.0/1.1 |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 11 64-bit, Windows 10 64-bit |
| Kích thước | Micro ATX Form Factor (22.6cm x 18.5cm) |
| Bảo hành | 36 tháng |
Mainboard Asus Prime H610M-F D4
Mainboard Asus PRIME H610M-K D4
Mainboard ASROCK H510M-HDV/M.2 SE
Mainboard Asus PRIME H510M-F R2.0
Mainboard ASUS ROG MAXIMUS XII HERO (WI-FI)
Mainboard ASUS PRIME H470M-PLUS
Mainboard Asrock H510M-HVS R2.0
Mainboard Asus Prime H610M-CS D4
Mainboard Asrock H510M-HVS R2.0
Cám ơn bạn đã gửi đánh giá cho chúng tôi! Đánh giá của bạn sẻ giúp chúng tôi cải thiện chất lượng dịch vụ hơn nữa.
CHÍNH SÁCH TẠI NGÂN THANH
Giao hàng miễn phí tại TPHCM với giá trị hoá đơn trên 10 triệu
Chính sách bảo hành 1 đổi 1 đối với sản phẩm gặp lỗi do nhà sản xuất trong 30 ngày
Giá tận xưởng đảm bảo chất lượng sản phẩm
Được kiểm tra hàng trước khi thanh toán
Sản Phẩm Đã Xem
1,790,000đ
1,699,000đ
© 2026 CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ TH TECH
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM