GIGABYTE
SKU: Gigabyte H510M DS2V
Liên hệ
NHẬP THÔNG TIN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
| Loại Ram | DDR4 |
| Chipset | Intel H510 |
| Socket | LGA1200 |
| Khe Ram | 2 khe cắm Ram |
| Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa | 64GB |
| Tốc độ Bus | DDR4 3200/3000/2933/2666/2400/2133 MHz |
| Cổng xuất hình | 1 x D-Sub port, 1 x DVI-D port |
| Wifi | Không |
| Bluetooth | Không |
| Kết nối mạng LAN | 1 x Gigabit |
| Khe cắm | 1 x M.2, 4 x SATA |
| Giao Tiếp VGA | 1 x PCI Express x16, 2 x PCI Express x1 |
| Số cổng USB | 4 x USB 3.2 Gen 1, 4 x USB 2.0 |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 10 64-bit |
| Kích thước | Micro ATX (24.4cm x 21.0cm) |
| Bảo hành | 36 tháng |
Mainboard Asus PRIME H510M-F R2.0
Mainboard ASROCK H510M-HDV/M.2 SE
Mainboard Asrock H510M-HVS R2.0
Mainboard MSI Pro B760M-E DDR4
Mainboard Gigabyte H510M S2H V3
Mainboard ASUS ROG MAXIMUS XII HERO (WI-FI)
Mainboard ASUS ROG MAXIMUS XII EXTREME
Mainboard Gigabyte B560M DS3H V3
Mainboard ASUS ROG MAXIMUS XII FORMULA
Mainboard Asus Prime H610M-CS D4
Cám ơn bạn đã gửi đánh giá cho chúng tôi! Đánh giá của bạn sẻ giúp chúng tôi cải thiện chất lượng dịch vụ hơn nữa.
CHÍNH SÁCH TẠI NGÂN THANH
Giao hàng miễn phí tại TPHCM với giá trị hoá đơn trên 10 triệu
Chính sách bảo hành 1 đổi 1 đối với sản phẩm gặp lỗi do nhà sản xuất trong 30 ngày
Giá tận xưởng đảm bảo chất lượng sản phẩm
Được kiểm tra hàng trước khi thanh toán
Sản Phẩm Đã Xem
Liên hệ
© 2026 CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ TH TECH
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM