GIGABYTE
SKU: Gigabyte H110M-H
1,590,000đ
NHẬP THÔNG TIN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
| Loại Ram | DDR4 |
| Chipset | Intel H110 |
| Socket | LGA1151 |
| Khe Ram | 2 khe cắm Ram |
| Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa | 32GB |
| Tốc độ Bus | DDR4 2400/2133 MHz |
| Cổng xuất hình | 1 x D-Sub, 1 x HDMI |
| Wifi | Không |
| Bluetooth | Không |
| Kết nối mạng LAN | 1 Gbit/100 Mbit |
| Khe cắm | 4 x SATA 6Gb/s |
| Giao Tiếp VGA | 1 x PCI Express x16 3.0, 2 x PCI Express x1 2.0 |
| Số cổng USB | 2 x USB 3.0/2.0, 2 x USB 2.0/1.1 ports |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 10 64-bit |
| Kích thước | Micro ATX Form Factor (22.6cm x 17.4cm) |
| Bảo hành | 36 tháng |
Mainboard Gigabyte H310M M.2 2.0
Cám ơn bạn đã gửi đánh giá cho chúng tôi! Đánh giá của bạn sẻ giúp chúng tôi cải thiện chất lượng dịch vụ hơn nữa.
CHÍNH SÁCH TẠI NGÂN THANH
Giao hàng miễn phí tại TPHCM với giá trị hoá đơn trên 10 triệu
Chính sách bảo hành 1 đổi 1 đối với sản phẩm gặp lỗi do nhà sản xuất trong 30 ngày
Giá tận xưởng đảm bảo chất lượng sản phẩm
Được kiểm tra hàng trước khi thanh toán
Sản Phẩm Đã Xem
1,590,000đ
Liên hệ
315,000đ
40,000đ
75,000đ
© 2026 CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ TH TECH
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM