ASUS
SKU: ASUS PRIME-H510M-E
1,830,000đ
NHẬP THÔNG TIN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
| Loại Ram | DDR4 |
| Chipset | Intel H510 |
| Socket | LGA1200 |
| Khe Ram | 2 khe cắm Ram |
| Dung lượng Ram hỗ trợ tối đa | 64GB |
| Tốc độ Bus | DDR4 3200(OC)/2933/2800/2666/2400/2133 MHz |
| Cổng xuất hình | 1 x DisplayPort, 1 x D-Sub port, 1 x HDMI |
| Wifi | Không |
| Bluetooth | Không |
| Kết nối mạng LAN | 1 x Gigabit |
| Giao Tiếp VGA | 1 x PCIe 4.0/3.0 x16 slot, 2 x PCIe 3.0 x1 slots |
| Số cổng USB | Rear USB Port: 2 x USB 3.2 Gen 1 ports, 2 x USB 2.0 ports/Front USB Port: 1 x USB 3.2 Gen 1, 2 x USB 2.0 |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Đang cập nhật |
| Kích thước | MicroATX (22,6cm x 21,1cm) |
| Bảo hành | 36 tháng |
Mainboard ASROCK H510M-HDV/M.2 SE
Mainboard Asus Prime H510M-K R2.0
Mainboard Asus PRIME H510M-F R2.0
Mainboard Gigabyte B560M DS3H V3
Mainboard MSI Pro B760M-E DDR4
Mainboard ASUS ROG MAXIMUS XII HERO (WI-FI)
Mainboard ASUS ROG MAXIMUS XII EXTREME
Mainboard Asrock H510M-HVS R2.0
Mainboard Asrock H510M-HVS R2.0
Mainboard ASUS ROG MAXIMUS XII FORMULA
Cám ơn bạn đã gửi đánh giá cho chúng tôi! Đánh giá của bạn sẻ giúp chúng tôi cải thiện chất lượng dịch vụ hơn nữa.
CHÍNH SÁCH TẠI NGÂN THANH
Giao hàng miễn phí tại TPHCM với giá trị hoá đơn trên 10 triệu
Chính sách bảo hành 1 đổi 1 đối với sản phẩm gặp lỗi do nhà sản xuất trong 30 ngày
Giá tận xưởng đảm bảo chất lượng sản phẩm
Được kiểm tra hàng trước khi thanh toán
Sản Phẩm Đã Xem
230,000đ
1,590,000đ
Liên hệ
1,830,000đ
Liên hệ
2,590,000đ
2,990,000đ
230,000đ
300,000đ
280,000đ
370,000đ
5,500,000đ
1,550,000đ
1,675,000đ
1,020,000đ
1,100,000đ
© 2026 CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ TH TECH
ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM